Máy lọc nước RO Kangaroo KG104AKV – 7 LÕI LỌC – SẢN XUẤT 2024
Giá gốc là: 4.500.000₫.Giá hiện tại là: 3.050.000₫.
+ Free Shipping
Guaranteed Safe Checkout
ĐẶT HÀNG NGAY Miễn phí giao hàng nội thành Hà Nội trong 2 giờ
Thông số kỹ thuật
Kích thước 470 x 190 x 360 mm
Xuất xứ Chính hãng
Bảo hành 12 tháng
Số cấp lọc 7 lõi lọc
Công suất lọc 10 – 15 lít/giờ
Áp suất nước tối đa 5 bar
Nguồn điện đầu ra 24V
Điện tiêu thụ 30 – 32 w
Điện áp 220V/50Hz
Bơm Động cơ hút đẩy
Khối lượng sản phẩm 11.5kg
Khối lượng đóng gói 16kg
Vòi lấy nước Vòi gạt Inox 304
Màng lọc Màng lọc RO 50GDP Kangaroo Made in Korea
Dung tích bình chứa Bình nhựa 10 – 12 lít
Van điện từ KSD
Đèn UV diệt khuẩn Có thể nâng cấp
Chức năng lọc nước Tạo nước RO
Nước đầu ra Nước nguội
Giới thiệu Máy lọc nước kangaroo kg104A 7 Lõi lọc
Điểm đặc biệt ở máy lọc nước Kangaroo KG104A
Máy lọc nước RO Kangaroo KG104AKV Sử dụng bơm mới có khả năng hút sâu
Máy lọc nước KANGAROO 7 lõi lọc KG104A RO – không tủ (Còn được gọi là Máy lọc nước Kangaroo KG 104A)  được thiết kế nhỏ gọn có thể lắp đặt trong gầm tủ bếp, dưới gầm chậu rửa hoặc treo tường, nước lọc qua hệ thống 7 cấp lọc có thể uống ngay mà không cần đun, chỉ việc đưa cốc vào vòi vặn ra là bạn có một cốc nước tinh khiết, mát lạnh, tuyệt đối an toàn cho sức khoẻ, rất tiện dụng, tiết kiệm điện gas, tiết kiệm thời gian.
– Sử dụng nguồn điện có điện áp 220V/50HZ qua áp tơ đổi nguồn giảm điện áp sử dụng từ 220V xuống còn 24V nên rất tiết kiệm điện và an toàn cho nguời sử dụng. Mỗi tháng gia đình bạn sẽ hết khoảng 3- 5 số điện.
Tính năng 7 lõi lọc
  • Ngoài các tính năng loại bỏ các tạp chất trong nước như bùn đất, rỉ sét, kim loại nặng, Canxi cáu cặn,  mùi clo, mùi tanh trong nước, loại bỏ vi khuẩn amip ăn não người. Đặc điểm nổi bật của KG 104A là: